Diễn đàn lớp 12B1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 12B1

Chào mừng các bạn .... 12B1 thân thương !

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lớp mình có thêm tin vui nữa các bạn ơi!!!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Minh Tham

Lớp mình có thêm tin vui nữa các bạn ơi!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lớp mình có thêm tin vui nữa các bạn ơi!!!!!!!   Lớp mình có thêm tin vui nữa các bạn ơi!!!!!!! I_icon_minitimeFri Sep 02, 2011 10:46 pm

Đầu giờ túi ny mình nhận được tin vui từ Sỹ San. Nội dung như sau: "Hôm nay là ngày vui của Thành, San đang ở GiaLai để chúc mừng thành".

Các bạn ơi!.
Vì Thành không thông báo rộng rãi nên nhiều người không biết, đồng nghĩa với việc không tham gia đám cưới được luôn, mà lại nhằm ngày nghĩ Lễ nữa chứ (tiếc cho bạn & cho chúng tôi nữa), nhưng mà chúng ta vẫn có nhiều cách để chúc mừng bạn ấy. Nên bạn nào đọc được những dòng tin nhắn này thì nhớ chúc mừng Thành nha.

Tin vui nữa là vào thứ 7 tới, ngày 10/09/2011 Bạn Mỹ cũng tổ chức đám cưới luôn (tháng tốt hay sao mà đầu tháng lớp mình có toàn tin vui, mà không biết 2 người này có giao kèo gì với nhau trước hay không nữa). Tiệc cưới sẽ diễn ra vào lúc 17h30 tại nhà hàng số 354 đường Lê Văn Việt, Quận 9 (ngay ngã tư Thủ Đức).
Nếu các bạn đi hướng từ ĐNai lên thì tới ngã 4 Thủ Đức (chỗ siêu thị Coop Mart) rẽ trái vô khúc nữa là thấy nhà hàng này bên tay phải.

Hy vọng đây cũng là dịp để chúng ta gặp mặt sau một thời gian dài ngủ quên nên mong các bạn sắp sếp thời gian tham gia đông đủ nha.
Chúc cả nhà có những ngày nghỉ Lễ vui, an toàn & ai cũng sớm thành công trên con đường đang bước nha.

Lớp mình có thêm tin vui nữa các bạn ơi!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lop minh chuan bi don them nang dau moi
» Hình lớp mình họp lớp tại TP.HCM nè .
» Hà Tĩnh quê mình
» xem anh o nhat of minh nhe
» chao oi ! hinh cua minh ne !