Diễn đàn lớp 12B1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 12B1

Chào mừng các bạn .... 12B1 thân thương !

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo họp nhóm miền Đông Nam Bộ

Go down 
Tác giảThông điệp
Minh Tham

Thông báo họp nhóm miền Đông Nam Bộ Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo họp nhóm miền Đông Nam Bộ   Thông báo họp nhóm miền Đông Nam Bộ I_icon_minitimeThu Sep 16, 2010 4:24 pm

Chào tất cả các bạn!
Sau một thời gian dài lớp mình không có dịp gặp mặt đông đủ (kể từ lần đám cưới lớp trưởng), nên hôm nay các bạn ở Miền Đông Nam Bộ có ý tổ chức buổi gặp mặt thân mật vào ngày Chủ Nhật (nhằm ngày 26/10/2010).
Địa điểm : Trung Tâm Du Lịch Bình Quới
Đây là một dịp tốt để chúng ta gặp gỡ nhau và cùng ôn lại những kỷ niệm cũ, tăng thêm tình đoàn kết giữa, thân mật giữa các thành viên.
Vậy mình xin thay mặt các thành viên ở miền Đông Nam Bộ kính mời các bạn đến tham gia đầy đủ để cuộc gặp gỡ của chúng ta được thêm phần thân mật, vui vẻ.
Tuy nhiên nói như vậy thì không có nghĩa là đây chỉ là cuộc gặp mặt của miền ĐNB thôi mà chúng mình rất hân hạnh được đón tiếp các bạn đến từ mọi miền, những thành viên thân yêu của 12B1 chúng mình.
Lưu ý là những thành viên nào đã có gia đình thì vui lòng dẫn chồng / vợ theo, những ai đang có người yêu cũng phải đưa đến để giới thiệu với các bạn. Còn ai mà chưa có đủ 1 in 2 đk trên thì cũng vui lòng dẫn theo theo bạn cùng giới để còn giới thiệu cho bạn của mình(những người còn solo). Theo mình đây là một yêu cầu rất dễ thương nên hy vọng các bạn hưởng ứng nhiệt tình.
Kính chúc tất cả các bạn sức khỏe dồi dào, thành công trong công việc và hạnh phúc trong cuộc sống.

Thông báo họp nhóm miền Đông Nam Bộ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tên miền mới!
» Thương lắm miền Trung ơi
» Về ngày họp Nhóm
» CHUC CAC BAN NAM MOI VUI VEEEEEE !!!!!!
» thong bao !