Diễn đàn lớp 12B1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 12B1

Chào mừng các bạn .... 12B1 thân thương !

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

B1 oi! cac ban dau roi?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cuibap980277

cuibap980277

B1 oi! cac ban dau roi? Empty
Bài gửiTiêu đề: B1 oi! cac ban dau roi?   B1 oi! cac ban dau roi? I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 3:48 pm

chao cac ban! tui la Ha Tran vua den, vua coi, vua xau xi day. khong biet co ai con nho tui nua khong nhi?
Da lau roi tui khong dc gap ai trong lop minh ca, khong biet cac ban bay gio nhu the nao?Hnay tui rat vui khi biet lop minh lai dc cung nhau tsu, chia se nhung thong tin cua lop noi chung va cua ban than noi rieng thong qua trang Web nay. ui troi oi! tui vui qua,vui den noi khong ta dc luon........
Tuy moi chung ta co 1 cong viec, 1 cuoc song rieng nhung tat ca deu la thanh vien cua tap the lop 12B1 phai khong cac ban? Truoc day tui minh con dc quay quan ben nhau thi la tuoi hoc tro nen khong the khong tranh khoi nhung.....trong cac moi quqn he.con bay gio thi sao? Khong co gi la muon, khong co gi la khong the, ngay tu bay gio chung ta se gan ket lop minh ngay cang khang khit hon nhe cac ban....
Một trong những hạnh phúc lớn nhất ở đời này là tình bạn, và một trong những hạnh phúc của tình bạn là có một người để gửi gắm những tâm sự thầm kín.heehe
neodaubenque_82

neodaubenque_82

B1 oi! cac ban dau roi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Haaaaaaa TRan   B1 oi! cac ban dau roi? I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 7:13 pm

uh ! nhung loi chan thanh cua HA TRAN ta tiep nhan phai ko cac ban!ta cung chuc cho ban ha cung tat ca chuc ta luon vung vang va doan ket de tap the chung ta luon la mot khoi dai doan ket nhe ...hiiiiiiiiiii

B1 oi! cac ban dau roi?
Trang 1 trong tổng số 1 trang