Diễn đàn lớp 12B1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 12B1

Chào mừng các bạn .... 12B1 thân thương !

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chào các ban thân yêu ...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ducnghiapvc

Chào các ban thân yêu ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào các ban thân yêu ...   Chào các ban thân yêu ... I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 7:12 pm

Tôi là Nghĩa hảnh các bạn khi nge đến cái tên này có người sẻ biết? củng có người sẻ quên tại tôi đi củng dã lâu rồi .Tôi chỉ học với các bạn chỉ 1 học kỳ thôi. Sau dó vì gia đinh khó khăn vất vả nên phải rời quê hương đi tìm cuộc sống mới .
Mặc dù thời gian học với các bạn rất ngắn nhưng nhửng kỷ niệm về lớp mình(10M thì ko ít chút nào nó để lại cho tôi một ấn tượng rất đẹp...
Sau hơn 10 năm tôi đc gặp lại một số người tôi rất vui và muốn đc thường xuyên liên lạc cùng các bạn nhờ trang wep dể thương (nhomaingayay-12b1.forumvi.com) mà ai đó lớp mình đả lập ra thực sự mình cảm ơn bạn nào đó đả cho mình đc trò chuyện cùng một số bạn .Bây giờ thì Nghĩa đang làm việc ở Vủng Tàu nếu một ngày nào đó các bạn có dịp đi Vủng Tàu thì cứ gọi cho tớ nhé...Chào các bạn 10M thân yêu
SĐT của Nghĩa là 0935246009
huyenhoangtran
Admin
huyenhoangtran

Chào các ban thân yêu ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào bạn Nghĩa !   Chào các ban thân yêu ... I_icon_minitimeSat Oct 03, 2009 1:35 pm

Cám ơn bạn rất nhiều nha, thay mặt lớp mình cùng bạn bè tạo ra trang diễn đàn này, mong rằng chúng mình mỗi người một nơi nhưng cùng chung 1 hướng nhé .
Nhớ vào ghé thăm thường xuyên nhé bạn,Huyên nghĩ là tất cả mỗi thành viên trong lớp mình không ai quên bạn đâu !
Chúc bạn những điều tốt lành nhất nhé.
https://nhomaingayay-12b1.forumvi.com

Chào các ban thân yêu ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chao tac ca cac ban
» chào các bạn
» Chao tac ca cac ban
» Chào các bạn thân yêu !
» Xin chao cac ban !